10 ตอบกลับ

ฝากคลีนิครึ รพ.ค่ะ ถ้าคลีนิคแจ้งหมอได้ค่ะ เพราะมีค่าใช้จ่าย ถ้ารพ.เขาจะมีรอบการซาวของเขาค่ะถ้าใช้สิทธิ์30บาท แต่ถ้าประกันสังคมไม่แน่ใจว่สแจ้งหมอได้มั้ยว่าอยากซาวเพราะเสียตังเอง

บัตรทองเปลี่ยนรพ.ได้นะคะใก้ลๆ ถ้าฝากคลีนิค ก็แจ้งหมอได้ค่ะว่าจะซาว เวลาคลอดจะได้คลอดใก้ลๆ เพราะบ้านนี้ก็ใช้สิทธ30คลอด แต่ฝากพิเศษคลีนิค คลอดก็หมอคนที่เราฝากคลีนิค

บ้านนี้ซาวด์แทบทุกเดือนค่ะ ฝาก รพ รัฐ แต่ซาวด์ที่คลีนิคนอกเสียตังค์เองค่ะ ลูกคนแรกอยากเก็บทุกความทรงจำ อยากเห็นทุกช่วงอายุ เขาค่ะ

VIP Member

แม่ไปคลีนิคน้าเขาซาวด์ให้เลยค่าซาวด์เริ่มต้น1000 นะคะแล้วแต่คลีนิคนะอาจจะมีถูกกว่านี้นะคะ ปกติคลีนิคซาวด์ตลอดนะคะ แม่ฝากไหนเอ่ย

ฝากคลีนิคคะ พอเราบอกว่าเราจะขอนัดล่วงหน้าเสียตังเองเพราะอยากดูเพศลูก หมอบอกว่า เดี๋ยวช่วง7เดือนจะมีนัดอีกรอบ เราก็เลยเลือกที่จะซาวข้างนอกเองคะ

ฝากรามาพรีเมียมคุณหมอซาวด์ให้ทุกครั้ง แต่คุณหมอซาวด์ให้เห็นเพศน้องตอน 15wค่ะ

เราฝาก รพ.รัฐค่ะ หมอพึ่งซาวดูเพศให้วันนี้เลย 19w ค่า

ขอบคุณค่าาาา

บ้านนี้หมอนัดซาวด์ดูเพศให้ 23 นี้ค่ะ น้องก็ 20w พอดี

ได้เลยคะขอบคุณมากๆๆนะคะ

แบบนี้ผญรึผชค่ะแม่ๆๆ พอดีดูไม่ออกค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ

บ้านนี้17วิคค่ะเพศชายค่ะหมอบอก

นานมากค่ะของเรา19wก็ซาวแล้ว🤣

เป็นเพราะฝากคลินิกด้วยหรือเปล่าคะ