11 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้าคุณแม่ไม่มั่นใจอีกสัก 1 สัปดาห์ลองตรวจใหม่อีกทีนะคะ อาจจะเข้มขึ้นอีก จางๆแบบนี้เราว่าท้องค่ะ น่าจะท้องอ่อนๆ

ขอบคุณค่ะแม่

รอสักอาทิตย์คะ ของเราจางกว่านี้อีกคะ เราก็รอ สุดท้ายก็เข้มและเราก็ท้องใกล้คลอดแล้วคะ🤍🤍

งือ ขอบคุค่า

ท้องแรกเราขึ้นจางกว่านี้ค่ะ แต่ในเมื่อมันมีแม้จะจาง... หมายความว่า .. "ยินดีด้วยค่า คุณแม่"

ท้องแรกเหมือนกันค่า

รอค่าhcgเพิ่มอีกสัก3-4วันเพื่อความมั่นใจค่ะ ของเราตอนแรกก็เป็นแบบนี้ตอนนี้ท้อง7วีคแล้ว

ขอบคุณนะค่ะ

แม่ลองตื่นเช้ามาก็ตรวดเลยค่ะ ค่า HCG ตอนตื่นใหม่ ๆ จะสูงแล้วตรวดเจอค่ะ

TapFluencer

มีโอกาสค่ะลองรออีกสัก1สัปดาห์แล้วตรวจใหม่นะคะ

ขอบคุณค่ะ ตรวจทุกวันค่ะยังจางๆรอให้ประจำเดือนขาดค่อยตรวจซ้ำอีกรอบ

สีแบบนี้ คือจางมาก ต้องขึ้นแบบเห็น 2 ขีดเลย

ขอบคุณค่ะ

ของเราขีดจางแบบนี้เลยค่ะ ท้องค่ะ

งือ ขอบคุณค่ะแม่ ตรวจทุกวันยังจางทุกวัน รอให้ประจำเดือนขาดค่อยตรวจอีกรอบค่ะ

ท้องค่ะดีใจด้วยนะคะ

Super Mum

อีก 7 วันตรวจซ้ำค่า

ขอบคุณค่า