7 ตอบกลับ

ฝากได้ค่ะไปฝากเลยบ้านนี้ฝากตอน5เดือนกว่าเลยค่ะ ปกติเป็นคนตัวเล็กคิดว่าน่าจะ3-4เดือน พอจับเสื้อให้ดูหมอบอกหน้าจะ5เดือน นี่อึ้งไปเลยค่ะเพราะท้องเล็กจริงๆ แต่น้องดิ้นดีมากๆ

VIP Member

ไม่ฝากตอนนี้ก็จะเจอน้องทีเดียวตอนคลอดแล้วนะแม่ แต่ฝากตอนนี้ถ้าตรวจเจอความเสี่ยงจะแก้ไขอะไรไม่ได้มากเท่านั้นเองค่ะ แต่ก็ควรรีบไปฝากค่ะ

TapFluencer

ไปฝากเลยค่ะ บ้านนี้ก็รู้ตัวว่าท้องก็ไปฝากเลยประจำเดือนก็ไม่มาเหมือนกัน หมอยึดเอาตามอัลตราซาวด์ได้ 17 2 โชดดีลูกแข็งแรง

วันจันทร์นี้รีบไปฝากเลยค่ะแม่จะเป็นอะไรไหมนั้นต้องให้หมอตรวจอย่างละเอียดดูค่ะ

รีบไปฝากเลยค่ะแม่ จะได้ตรวจอย่างละเอียด จะได้ไม่เป็นอันตรายต่อน้องค่ะ

Super Mum

แนะนำรีบไปฝากครรภ์นะคะ

TapFluencer

ไปฝากเลยค่ะแม่