17 ตอบกลับ

บ้านนี้ออกตอน 6 เดือน ตอนนี้จะ31วีคแล้ว ท้องยังไม่ค่อยใหญ่เลย ท้องแรกด้วยจ้า

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้ 4 เดือนแรกท้องแบนราบเลยค่ะ ท้องออกช่วง 6-7 เดือนค่ะ

บ้านนี้ออกตอน7เดือนค่ะ ไม่ต้องรีบออกนะคะเดี๋ยวแบกไม่ไหวค่ะแม่

VIP Member

ใจเย็นแม่ เดี๋ยว4-5 เดือนก็ออก ถึงเวลาจะบ่นว่าอึดอัดเอา

VIP Member

บ้านนี้ออกตอน 5-6เดือนค่ะ ท้องแรกค่ะ และท้องเล็กด้วย😅

บ้านนี้5-6เดือนคะ. ตอนนี้36+3w. แล้วคะ. กำหนด14มิ.ย.63.👶🏻❤

บ้านนี้ท้อง 6 เดือน ยังไม่มีใครรู้ว่าท้องเลยค่ะ

ปกติคะ บ้านนี้ออกตอน5เดือนจะเข้า6เดือน

บ้านนี้ออกตอน 5 เดือนค่ะ ป่องหน่อยๆ

บ้านนี้ 5-6เดือน ท้องเริ่มออกจ้า