23 ตอบกลับ

น้องยังเล็กค่ะ บ้านนี้ตรวจเจอหัวใจน้องก็ช่วง 12 วีคเลยค่ะ เพราะบางครั้งที่ไปหาหมอก็ไม่ได้ซาวด์ให้ค่ะ

เห็นขนาดนั้นก็ถือว่าดีแล้วแม่ บ้านนี้6วีคไม่เป็นตัวเลยเห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ 8วีคค่อยเห็นตัวเห็นหัวใจ

อุ่นใจขึ้นมาเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

น้องมาแล้วนะคะคุณแม่ ชัดเจนมาก แต่อาจจะยังเล็กอยู่ อย่าคิดมากนะคะ เดวน่าจะได้ยินแน่นอนจ้า

ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้นั่งรอตรวจตื่นเต้นมากค่ะ

ของเราไปตอน 9w เจอคลื่นหัวใจค่ะ คุณแม่ลองรออีกหน่อย ในภาพน้องเพิ่ง 0.42 cm. เองค่ะ

6 วีค 4วัน ซาวด์ทางช่องคลอดค่ะ เหนน้องหัวใจ ฟังเสียงหัวใจค่ะ แต่ท้องจาก icsi นะค่ะ

เหมือนกันค่ะท้องจากicsi 6 วีคเห็นหัวใจเต้นแล้วค่ะ

วันนี้เราไปซาวน์มาค่ะ 7week 4 ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ พรุ่งนี้ได้ไปตรวจอีกแอบกังวลนิดๆค่ะ

แม่ซาวผ่านหน้าท้องหรือช่องคลอดคะเรา6วีคเท่ากันยังไม่ได้ฝากเลย☺

ช่องคลอดค่ะ

ของหนู 9w ครับ เพราะพึ่งรู้ว่าท้องตอน 9W พอดีคุณหมอเลยเจอหัวใจเต้น

เราพึ่งซาวมาวันนี้ เจอตัวและได้ยินเสียงหัวใจค่ะ 8w6D

5 week ค่ะซาวผ่านหน้าท้องเห็นหัวใจเต้นชัดเจนมากค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ ทางนี้กังวลพอสมควรเลย