16 ตอบกลับ

ใช้เบบี้ออยกับจอนสันเบบี้ค่ะ ท้องไม่แตก มาตกม้าตายเพราะเกาอย่างแรงมากเป็นรอยแตกแบบเล็บเลยแค่ตรงที่เกาจุดเดียว

เบบี้ออยกับนีเวียตลับน้ำเงินค่ะจะ9เดือนแล้วยังไม่มีรอยแตกค่ะ​ แต่ต้องดูหลังคลอดอีกที😊😊

ไม่มีกลิ่น และใช้แล้วรู้สึกชุ่มชื้นดีค่ะ ซื้อมาจากคุณหมอที่ฝากครรภ์ค่ะ

50ค่ะ ตามร้านขายยาหน้าจะมีขายนะค่ะ

ใช้ตัวนี้ค่ะ มีกลิ่นหอมอ่อนๆ รู้สึกได้ว่าผิวชุ่มชื้นตลอดวันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่เหลือค่ะแม่บ้านนี้แผนที่มาแล้วค่ะทาแล้วแต่เอาไม่อยู่

เราใช้Jergen Shea Butter ค่ะ แต่ถ้าเป็นครีมเฉพาะ ก็มี Palmers หรือ Bio oil ค่ะ

บ้านนี้ใช้เบบี้ออยกับบูสเตอร์ eve's ค่ะ

บูสเตอร์ eve's หมอบอกว่าใช้ได้ ใช่มั้ยคะ เพราะอยากใช้เหมือนกัน

บ้านนี้ใช้ของ Eve’s และน้ำมันมะพร้าวค่ะ

บ้านนี้ใช้ตัวนี้ค่ะมีกลิ่นหมออ่อนๆ

บูสเตอร์ ของ Eve's ค่ะ ใช้ดีบอกต่อค่ะ 😊