19 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอด 26 กุมภาค่ะ แต่ตอนนี้มีอาการปวดท้องหน่วงๆบวกกับท้องเเข็งอยู่เป็นเนืองๆ เวลาขยับตัวทีปวดร้าวไปหมด ไม่แน่ใจว่าเป็นอาการเจ็บเตือนหรือป่าว เพราะไม่ได้เจ็บถี่ ยังพอทนไหวค่ะ

5555อดทนเอาหน่อยยย

บ้านนี้คลอด16 กพ 62ค่ะ. เเต่อาจจะออกก่อนกำหนดปนะมาณต้นเดือนค่ะเพราะท้องลดลงต่ำมากค่ะ ยังไงก็ขอให้คลอดง่ายๆนะคะคุณเเม่

ขอให้ออกจาก ร.พ.บ ไวๆนะคะ

บ้านนี้17ก.พ ท้องลดตั้งแต่ต้นมกราแล้ว..แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย มีแต่คนทักว่าไม่เกินสิ้นเดือนออกแน่นอน

ว้าววันเดียวกันกับเราเลย. 😊😊ดีใจจัง

ตามกำหนดหมอ 20 กุมภาฯค่ะ แต่ท้องยังไม่ลดเลย ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ นัดหมอผ่าไว้ 14 กุมภาฯค่ะ

บ้านนี้คลอดแล้วเมื่อวานค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก39วีคแล้วค่ะ กำหนดคลอดวันที่25มกราคมนี้เเล้ว ดีใจตื่นเต้นมากเลยค่ะแม่...

บ้านนี้คลอดแล้วจ้าาา

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-62283)

บ้านนี้35w2dหมอนัดคลอด22ก.พ.เลยค่ะ เเต่ดูเเล้วคงไม่เกินต้นเดือนหน้าออกแน่ๆ

บ้านนี้ออกแล้วเมื่อวานน

บ้านนี้36+4 แร้วค่ะ กำหนดคลอด11กุมภาพันธ์62ค่ะ ตื่นเต้นๆ

บ้านนี้คลอด18กุมภาค่ะ ตื่นเต้นมากเลยอยากเห็นหน้าแล้ว

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ 1 กุมภาค่ะ ท้องลดตั้งแต่ต้นมกรา ตื่นเต้นมากก