37 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะน้องตามเกณฑ์แม่น้ำหนักเท่าทุนเดิมก่อนท้องแต่ผอมแหเงว่าก่อนท้องอีกค่ะ

VIP Member

เหมือนกันค้ะ น้ำหนัก​ตัวขึ้นแต่หุ่นยังดูเดิมๆมีแต่ท้องใหญ่​ขึ้นๆ สงสัยหนักที่ท้อง

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น6 กก เองค่ะ 35w น้ำหนักน้องตามเกินนะคะ ไม่เห็นคุณหมอจะว่าเลยค่ะ

ตอนนี้ขึ้น 12 โลค่ะ แต่คาดว่าไปลงที่ท้องหมดเลยค่ะ แขนขายังเท่าเดิม

เหมือนกันเลยค่ะ ลูกแย่งกินหมด แม่ยังเท่าเดิม เกินเกณฑ์เหมือนกันค่ะ

ดีจังเลยค่ะแม่บ้านนี้ลงแม่เกือบหมดเลยค่ะแต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

VIP Member

ลงลูกดีแล้วค่ะ ถ้าแม่อยากน้ำหนักขึ้น บำรุงหลังคลอดเอาดีกว่าไหมคะ

VIP Member

นน.ลูกไม่เกิน3โลกว่า ที่เหลือแม่เดาเอาเลยค่ะนน.แม่เพิ่มมาเท่าไร

ของเราลงลูกหมดเลย ทุกอย่างเท่าเดิม เพิ่มเติมคือพุงที่ใหญ่ขึ้น

เป็นเหมือนกันค้ะตัวแม่เหมือนเดิมเรยค้ะดูท้องใหญ่เอาๆค้ะ

ทำไมถึงอยากอ้วนคะ ดีออกที่แม่ไม่อ้วน คลอดมาบ่นลดยากอีก