47 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค้ะ 36+1เหมือนกันค้ะ แต่หมอจะเร่งคลอดให้วันที่6นี้ค้ะเพราะแม่บ้านนี้ความดันสูง

35+4 กำหนด30มกรา เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ ได้แต่นับวันรอให้ลูกออกมา อยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้ว

บ้านนี้ 37+6 กำหนดแตก 15 มกรา จ้ามีปวดเตือนนิดหน่อยจ้าอยากแตกใจจะขาดแล้วอึดอัดมากๆเลย

36+3 ค่ะ ปวดท้องเตือนทุกวัน นอนก็ไม่ค่อยหลับ เดินลำบากค่ะ เงียบค่ะ อยากคลอดแล้วค่ะ

27 มกราจ้า บ้านนี้ไม่รีบ รอให้เข้า 37 วีคก่อน กลัวน้องออกมาไม่แข็งแรงค่ะแม่♥️

VIP Member

เเม่บ้านนี้ 36+2 มีมูกเลือด ปากมดลูกเปิด1เซน หมอให้กลับบ้านมาดูอาการก่อนจ้า

บ้านนี้กำหนด 2 มกรา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่เริ่มปวดหลัง นอนไม่ค่อยหลับเลย

36+6 ปวดท้องน้อยเดินก้ปวดนั่งนอนก้ปวดพลิกตัวก้ปวดขาหนีบ อยากออกเเล้ววค่ะ

บ้านนี้ 19 มกรา 37w+2 คะ จี๊ดๆ แปร๊บๆ บ้างแต่ยังอยู่ระยะเจ็บหลอกอยู่คะ

25มกราจ้า36+3นอนไม่ค่อยได้แล้วปวดหลังมากนอนท่าไหนก็ปวดค่ะ