88 ตอบกลับ

VIP Member

น้องเท่ากลับลูกบ้านนี้เลยค่ะ 1 เดือน กับ6 วัน แต่แม่ตัดเล็บให้เค้าเลิกใส่ถุงมือให้ลูกได้แล้วค่ะ ลูกจะได้มีพัฒนาการดูดมือบ้างไรบ้างตามวัยเค้า

ขอบคุณจ้าแม่ !!เดี๋ยวจาลองทำตามนะคะ 💕💕

บ้านนี้ก็เป็นจ้า ตอนนี้น้อง3เดือนเมมโมรี่16GBเต็มไปแล้ว1จ้า ยังอัดออกมาใส่อัลบั้มอีก5555 เห่อหนักมาก

เป็นมัดๆเลยคับแม่555

บ้านนี้เต็ม ไลน์ ไอจี เฟสหมดแล้วค่ะแม่ เต็มโทรศัพท์ไม่ได้เดียวแม่หางานไม่เจอค่ะ

เห่อลูกหนักมากเหมือนกันค่ะ แม่เฝ้าถ่ายตลอดๆ หลงรักเด็ก15วันที่สุด🥰

อาตี๋น้อยค่าา 🥰

บ้านนี้ก้อหลงมากๆๆเหมือนกัน😘😍รูปก้อเยอะจนเลือกใม่ถูกเลยคะ😁😊

ชอบเหมือนกันค่า ชอบถ่ายทุกอิริยาบท ถ่ายไว้ให้เค้าดูตอนโต

ใช่ๆแม่ อยากให้เขาได้เห็นพัฒนาการของเค้าเนอะ

เหมือนกันเลยค่ะ นั่งมองทั้งวันยังได้เลย 1เดือน1วันค่ะ

โน้มมมมม🥰

บ้านนี้ก็เป็นจร้ารูปเยอะรูปท่าแปลกๆก็เต็มจร้า

555 ท่านอนน้องงง

เห่อเหมือนกัน ขนาดคนที่2 😍😍 อายุ1เดือน5วัน

น่ารักน่าชัง​มากค่ะแม่​ เป็นใครก็หลง