159 ตอบกลับ

แค่ซาวด์ดูใครๆก็ยังบอกว่าเหมือนพ่อ ถ้าออกมานะจะเหมือนขนาดไหน

บ้านนี้ยังไม่คลอดค่ะ แต่อัลตราซาวด์หมอบอกหน้าเหมือนพ่อนะคะ 😆

ของเราไม่เหมือนพ่อเหมือนแม่เลย แต่ไปเหมือนลุง พ่อแม่งงเลยค่ะ

ตอนแม่อุ้มท้องน้องเกลียดลุงรึปล่าว

เค้าบอกว่าเพราะช่วงที่ตั้งครรภ์คนเป็นแม่รักสามีมากกกกก

เหมือนมากจริงๆค่ะ ผม ตา จมูก นิ้วมือ นิ้วเท้า พ่อเค้าหมดเลย

ส่วนมากลูกสาวเหมือนพ่อ ผู้ชายเหมือนแม่นะคะ เท้าที่เจอมา

เราได้ลูกชายค่ะ มีแต่คนทักว่าเหมือนแม่ ปลื้มปริ่ม😊😁😂

แค่เห็นซาวด์3มิติก็เหมือนพ่อมาเลย มีความแอบนอยเล็กๆ😊

หน้าเหมือนพ่อมาก เสียดายที่เค้าไม่มีโอก่สได้เจอพ่อ

VIP Member

บ้านนี้ทั้งพี่ทั้งน้องก้อปอิพ่อมาทั้งคู่เลยค่ะ 😂😂😂