110 ตอบกลับ

VIP Member

ไปมาเหมือนกันจ้า เดินในสวนลุมไกลเลยอ่ะ จอดรถผิดฝั่ง 😂😂 อิพ่อทำกระทงคว่ำไป 1 อัน อธิษฐานว่าให้ลูกคลอดง่าย นางกลัวคลอดยากเลยวิ่งไปซื้อกระทงมาปล่อยให้ใหม่ น่ารักมาก 555

VIP Member

บ้านนี้ไปจร้า​ เดินจนสุดงานเลย​ ปวดหลัง​ปวด​ขา​แต่เพื่อ​ความ​อยาก​เที่ยว​อิแม่ทนได้😂

เราไปไหนไม่ได้เลยคะ. ออกจากบ้านก็พะอืดพะอมแล้ว. เหม็นไปหมด. ได้แต่ดูไลฟ์สดของเพื่อนแทน555

ไปค่ะ พาตัวเล็กไป อยากมีเค้าอยู่ในทุกกิจกรรมของเรา3คน เก็บไว้เตือนความทรงจำทุกๆปี☺️☺️

บ้านนี้ก้อไปค่ะ31วีค 8เดือนเดินจนปวดแปบๆที่มดลูกปวดหลังสามีเลยพากลับเลยจร้า

บ้านนี้39+4ยังไปจ้า แต่มีอาการ ปวดท้องน้อยเกร็งๆ แต่ไม่มากพอทนได้ค่ะ ค่อยๆเดินเอา

บ้านนี้ไปช่วยแม่สามีขายของงานลอยกระทงเลยค่ะ ปวดหลังก็ปวด แต่ก็สนุกไปอีกแบบ 😆😆

VIP Member

บ้านนี้ไปทำบุญงานวัดมา เดินไปประมาณ20ก้าว บอกสามีแม่เดินไม่ไหวละป๊ากลับเถอะ🤣

21วีคไม่ได้ไปลอยค่ะ ปวดหลังมาก สามีก้ไม่อยากให้ไปเบียดคนเยอะๆ แอบเศร้านิดนึง😥

บ้านนี้8เดือนแล้วก็ไปจร้า ไปกับสามีแล้วก็ลูกคนโต แม่สามีกับแม่ตัวเองด้วยจร้า