20 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกตอดตั้งแต่18วีคจ้าแม่หมอบอกที่รู้สึกได้เพราะเป็นคนผอมจะรู้สึกได้เร็วแล้วแต่หน้าท้องของแต่ละคนจ้าแม่ตอนนี้24วีค5วันแล้วดิ้นที่อีแม่จุกมาก😊😃ดิ้นบ่อยมากกกทุกวันกลางวันเงียบกลางคืนเริ่ม

บ้านนี้24wแล้วค่ะดิ้นเก่งมากกกดิ้นไม่หยุดเลยค่ะมีเตะด้วยนะคะเห็นหน้าท้องแบบนูนขึ้นมารู้สึกสะดุดเลย 🤣😂😅จุกแต่รู้สึกดี

23 w ทีม มิถุนา เหมือนกันค่ะ แค่ตอดเฉยๆ รึ บางที น้องอาจจะดิ้นก็ได้ค่ะ เราอาจจะยังไม่รู้ แค่รู้ว่าตอด เพราะท้องแรก

บ้านนี้ทีมมิถุนายนเหมือนกันค่ะ ได้24วีค6วัน ดิ้นบ้าง ส่วนมากจะเตะกับถีบคะ🤣🤣 จุกกันเลยทีเดียว

VIP Member

ทีมเดียวกันค่ะบ้านนี้รู้สึกตั้งแต่17วีคเพราะท้องสามค่ะ ตอนท้องแรกดิ้น20วีคค่ะ

24+2wดิ้นไม่หยุดค่ะ อยากจะเอาไปฝากไว้ในท้องคุณพ่อ แม่จุกไม่ไหวคุณพ่อก็ชอบขำ🤣

ดิ้นเเล้งค่ะ เป็นบ้างเวลา มีท้องกระตุกนิดหน่อย เเต่จะรู้สึกอยู่คนเดียว 🥰

23+2 รู้สึกน้องตอดค่ะยังไม่ค่อยชัดตรงหน้าท้องเริ่มตอดแรงมากขึ้น😅😅

บ้านนี้ 23วีคแล้ว พอรุ้สึกตอดๆ มีเหมือนกระตุก บ้างเป็นทีๆค่ะ

ทางนี้ 22 วีคดิ้นเก่งค่ะ เริ่มรู้สึกตั้งแต่ 17วีค