107 ตอบกลับ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ทำให้ทุกอย่างบางทีทำจนรำคาญก็มี

น่าอิจฉาจังค่ะบ้านนี้คุณพ่อก็ดูแลนิดหน่อยเองค่ะ

บ้านนี้เหมือนเดิม ยิ่งตอนท้องยิ่งดูแลดีมากคะ

น่ารักค่ะดีแล้วๆเราตั้งท้องเค้าต้องดูเเลเรา

บ้านนี้ดีตั้งเเต่ไม่ท้องคะเสมอต้นเสมอปลายคะ

บ้านนี้ดูแลดีมากค่ะอยากจะท้องเรื่อยๆเลย 😂😂

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ทำทุกอย่างแทนหมดเลย 🤣😊

คุณพ่อน่ารักมากเลยค่ะ โชคดีของคุณแม่เลย

บ้านนี้สามีก็ดีค่ะ​ แต่ติดเกมส์​ไปหน่อย

ที่บ้านก็ดูแลดีมากตอนมีน้องเหมือนกันคะ