39 ตอบกลับ

บ้านนี้ 22 วีคแล้วค่ะ ไม่รู้ตัวเลยค่ะ เพราะไม่มีอาการใดๆเลยท้องก็ไม่ออก และอีกอย่างกินยาคุมไปแล้วด้วยหลังกินยาคุมประจำเดือนก็มา แต่มาขาดเอาเดือนหลังที่กินยาคุมค่ะ เลยเอ๊ะใจก็ไปตรวจค่ะ ปรากฎว่าท้องจ้า ทะลุยาคุมมา

5weekยังไม่ได้ฝากเลย กลัวมองไม่เห็นแล้วหมอบอกว่าเป็นท้องลมพาเครียดไรงี้ รออีกหน่อย

VIP Member

ตรวจขึ้น 2 ขีด ก้อไปพบคุณหมอเลยค่ะตอน 6 w ได้รับยามาทานบำรุงด้วยค่ะ

บ้านนี้ฝากครรภ์ตอนท้องได้2เดือนกว่าจ้า ตอนนี้6เดือนแล้วจ้า

ตรวจเจอว่าท้องก็ไปฝากเลยค่ะ บ้านนี้ฝากตอน 7w😊

บ้านนี้ฝากตอน4wจ้า ปัจจุบันคลอดน้องแล้วค่ะ

VIP Member

รู้ว่าท้องก็ไปหาหมอเลยค่ะ บ้านนี้ประมาณ 8 w

6wค้ะอาการออกอ้วกมึนหัวเหม็นอาหาร

ฝากตอน10+2dค่ะ ตอนนี้30+6dแล้วจ้า

6-7weeks เริ่มมีอาการก็ไปเลยค่ะ