47 ตอบกลับ

VIP Member

ปวดค่ะ วันนี้เพิ่งไปหาหมอมา 29W ปวดหน่วงมาก ลุงหมอบอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ

ร้าวเสียววที่จิบิ้ทุกวันค่ะ😅 ดิ้นจน รู้สึกว่าน้องไม่อยากยุในท้อง

ปวดค่ะ น่าจะเพราะน้องกลับหัวแล้ว น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วคะ

19สิงหาค่ะ ปวดจิมิและก็ต้นขาทั้ง2ข้าง เวลาพลิกตัวตอนนอนยากมากค่ะ😊

กำหนด24สิงหาค่ะ แต่ปวดจิมิมาก ปวดนมด้วยค่ะ อยาก9เดือนไวๆแล้ววว

บ้านนี้ 1 สิงหาท้องแฝด พลิกซ้ายก็โอ้ยขวาก็โอ้ย เจ็บไปหมดเลยค่ะ 🤣

ว้าว แฝด

กำหนด11ส.ค.ค่ะ น้องกลับหัวเเล้วซาวล่าสุด มีอาการปวดค่ะ✌️😂

ดีจัง บ้านนี้ยังไม่กลับเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ก็ 12 ส.ค เริ่มมีอาการปวดนิดๆจ้า น้องกลับหัวแล้ว

บ้านนี้กำหนด 4 ส.ค. เจ็บเหมือนกันเลยค่ะ ร้าวไปถึงขาหนีบ 😂

สุดๆแม่

บ้านนี้19สิงหาจ้า ยังชิวอยุ่เลยค่ะแม่ ไม่เป็นอะไรเลย

ทำไมชิวจังแม่555555

บ้านนี้กำหนดคลอด13 ส.ค น้ำหนักลูกแค่ 1 กก. น้อยไปไหมคะ