148 ตอบกลับ

ท้อง16week2day เพิ่งไปอัลตร้าซาว์มาวันนี้ยังไม่เห็นเหมือนกันค่ะ

กินน้ำเย็นก่อนเข้าห้องซาวด์ค่ะ ลูกจะขยับตัวอ้าขาเห็นชัดเจน

ขอบคุณค่ะ เดือนหน้าหมอนัดจะลองทำดู 😊

หมอเห็นแต่แวบๆเหมือนคอเต่าหมอเลยเดาว่าน่าจะได้ลูกชายจ้า

VIP Member

ไม่เห็นเหมือนกันค่ะหนีบไว้แต่คิดไว้หน้าจะได้ผู้หญิง😆😆😆

บ้านนี้ 18 สัปดาห์ เจอเพศเลยคะ หมอบอก ผู้ชายร้อยเปอร์เซ็นต์

บ้านนี้ซาวด์ตอน22วีคค่ะหมอบอกเห็นเพศชัดเจนดีค่ะได้ผู้ชาย

บ้านนี้ 4 เดือนครึ่งค่ะ ซาวทุกเดือนแต่น้องไม่ยอมเปิดให้ดู

บ้านนี้6เดือนยังไม่รู้เลยจ้า ลุ้นมาก น้องก็หนีบไว้ทุกที

15สัปดาห์6วันรู้เพศแล้วค่ะ ถ้าผู้ชายจะรู้เพศเร็วค่ะแม่ๆ

หมอบอกผู้ชายจ้า แต่เดือนหน้าซาวซ้ำใหม่ เพื่อความชัดเจน