148 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอนัดซาวด์ครั้งแรกตอน4เดือนก็ยังไม่เห็นเพศเหมือนกันค่ะ นัดซาวด์ครั้งที่2น้องถึงจะให้ดู

VIP Member

บ้านนี้หมอบอกให้ซาวตอน 24wค่ะ หมอบอกจะเห็นชัดเจนเลย ถ้าเกิน 24w ขาน้องอาจจะบังทำให้มองไม่เห็น

บ้านนี้เพิ่งไปซาวมาตอน14วีคหมอบอกอาจจะยังไม่เห็นเพศพอซาวลงไปจู๋โผล่มาก่อนเลยค่ะ😂😂

ของเรา4เดือนกว่าแล้วยังไม่เห็นเพศเลย หมอว่าน่าจะ20w ถึงจะเห็นรอลุ่นเพศอย่างเดียว😍

4เดือน ตรวจเมื่อวานหมอว่าเป็นผู้ชายคะ แต่ยังเห็นไม่ชัดรอลุ้นอีกทีสิ้นเดือนคะ

จะ5เดือน​ ผญ​ค่ะ​ ซาวรอบนี้รอบที่​6​ถึงจะเห็น ก่อนหน้านี้​น้องปิดไม่ให่ดูค่ะ

บ้านนี้ 5 เดือนกว่าแล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ รอลุ้น 19 มิ.ย ครบ 6 เดือน หมอนัดพอดีค่ะ

ในรุปน่าจะผุชายนะค่ะ..เดาค่ะ.. ..แม่บ้านนี้ยังไม่รุเพศเรยค่ะพรุ่งจะ6เดือนแร้วค่ะ

🥰🥰🤩🤩🤩

16+6 W ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอนัดซาวน์วันที่ 11 มิ.ย. รอลุ้นอีกว่าจะได้ชายหรือหญิง

VIP Member

บ้านนี้เห็นไม่ตรงกันซักรอบมามั่นใจว่าได้ผู้หญิงอีกทีก็ตอน8-9เดือนแล้วค่ะ