72 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องลูกชายกินแต่ส้มตำ ตอนนี้น้อง2ขวบกว่าแล้วชอบกินส้มตำมากค่ะ😂

ชอบมากเลยค่ะ หิวเเต่ขนมกับของหวานวันไหนไม่ได้กิน เหมือนขาดอะไรไป 😆

กินทุกวันเลยค่ะ สรุปผลน้ำตาลไม่ผ่านในเดือนที่7 กำลังลุ้นตรวจรอบ2จ้า

คุณพ่อน้องชอบซื้อของทานเล่นมาให้กินบ่อยมาก5555น้ำหนักขึ้นเพราะขนม

บ้านนี้เหมือนกัน ขมปาก อยากกินแต่ของหวาน มีแววได้ลูกชายใช่ไหม😃😃

เหมือนกันค่ะ ทีมลูกชาย ชอบของหวานมาก แต่คุณหมอบอก ให้งดของหวาน😊

เราค่ะ ชอบของหวานมาก ทั้งขนมไทย น้ำแข็งใส อะไรหวานๆชอบหมดเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ชอบของหวานมากค่ะ​ ขาดไม่ได้เลยดีที่ไม่เป็นเบาหวาน😅

อยากกินเเต่ เค๊ก ขนมต่างๆชอบมาก คลอดออกมา เป็นลูกชาย จริงๆ 😅😅

บ้านนี้ชอบมากค่ะของหวาน และชอบกินก๋วยเตี๋ยวมากกว่าข้าวค่ะ