71 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันที่10หรอค่ะ เหลือ17วันเหมือนกันเรย แต่บ้านนี้มีเจ้บใต้นมแถวซีกโครงมากเลยค่ะ เวลาพบิกตัวนอน อยากร้องไห้โรยจะ ปวดจี๊ดๆเรยค่ะ ทรมานมาก หายใจก็ไม่เต็มอิ่มจ้า บ้านนี้กำหนด10มิถุนา

4 มิ.ย ตอนนี้ 38+2ค่ะตอนนี้กระตุ้นรอบแรกปัยแร้วปากมดลูกเปิด1ซ.ม. น้องยังม่ออกเรย ท้องแรกด้วย ตื่นเต้นมากอยากเห็นน้องแร้ว 😊

ใจเย็นๆค่ะเดี่ยวก็มีมาเตือน ตอนนี้ทำใจสบายๆอย่าเคียดก้เปนพอค่ะ😊

บ้านนี้กำหนด20. มิย.. อีกคุณหมอบอก17.. เจ็บเตือนมาแล้วคะ..กลัวน่าจะเป็นต้นเดือนหน้า.. คงไม่ถึง17 แน่เลย..

25มิ.ย.ค่ะ ยังไม่มีอาการเจ็บเตือนเลยค่ะ ท้องแรกด้วย อยากรู้เวลาเจ็บเตือนมีอาการแบบไหนคะ

28มิ.ย. มีแต่อาการเจ็บราวนม ปวดหลัง ปวดหน่วงขา แต่ยังไม่มีอาการเจ็บเตือนอะไรเลยคะ

บ้านนี้15มิถุนาจ้าเจ็บเตือนบ่อยมากๆเปิดมดลูกเปิดแล้ว​ น้องกลับหัวแล้วคะ

บ้านนี้16มิ.ย.จร้าเริ่มท้องแข็งบ่อยเจ็บจี๊ดหน่วงๆเสียวจิมิเวลาเดิน

บ้านนี้เจ็บเตือนบ่อยมาก. ทุกวันเลย. วันล่ะหลายครั้งด้วยคะ ทรมานสุดๆ

ท้องจะแข็ง จะเจ็บหัวหน่าว เจ็บ เหมือน ปวด ประจำเดือน และเจ็บเหมือนปวดอึกคะ เจ็บพร้อมกันหมดเลย

บ้านนี้ กำหนดคลอด 9 มิ.ย เริ่มมีอาการเจ็บเตือนมาบ้างแล้วค้ะ ☺️☺️

บ้านนี้กำหนด 20 มิ.ย แต่มีมูกใสกับท้องแข็งมาเตือนแล้วค่ะ ❤