120 ตอบกลับ

บ้านนี้ 36 w กำหนดคลอด 14 เมษาเหมือนกันจ้า เตรียมของไว้บ้างแล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เตรียมบ้างแล้วแต่ยังไม่ครบค่ะ

เมษาเหมือนกัน บ้านนี้ 33w แล้วลูกได้ 2100 นี้น้อยไปหรือป่าวค่ะ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ

VIP Member

8เมษา คะเตรียมได้แค่เสื้อผ้าของน้องที่จำเป็นตอนไปโรงบาลคะ

ทำไมแม่กำหนดคลอดเร็งจังค้าบ้านนี้35+5 แล้วจ้ากำหนด 16 เมษานะแม่

ที่จริงกำหนดคลอด24เมษาจ้า หมอเลื่อนเข้ามาอีกเป็น14เมษา

เค้าก็ 34 วีคพอดีค่ะวันนี้ แต่ของเค้ากำหนดคลอดตั้ง 27 เมษา

บ้านนี้4เมษาค่ะ เตรียมของยังใม่ครบเรยขาดอีกนิดหน่อย 😅

VIP Member

บ้านนี้20เมษา เตรียมเกือบครบแล้ว เหลือของใช้ที่วไปค่ะ

VIP Member

ตอนนี้ 33w ค่ะ กำหนดคลอด 29เมษา เพิ่งเริ่มทยอยเตรียมค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด7เมษาจ้า ทะยอยเตรียมของแล้วจ้า