177 ตอบกลับ

16ก.พ จร้า น้องยังไม่ดิ้นเลย ยังไม่รู้เพศท้องคนที่2ค่ะ

12กพ.63ค่ะมีดิ้นเบาบ้างแรงบ้างโดนเฉพาะกลางคืนค่ะ😅😅

29 ก.พ.จ้า ยังไม่รู้เพศจ้าหมอบอกให้ลุ้นตอนคลอดจ้า

21 กพ 63 จ้า ยังไม่รู้เพศเลย สงสัยจะต้องรอลุ้นทีเดียว555

คลอด ก.พ เหมือนกันค่ะ เพศไม่รู้เลย น้องตอดทุกวันค่า

กำหนด20กุมภาพันธ์​จ้าา ยังไม่รู้​เพศเลยจ้ะ😊❤️

หืออ ทำไมบ้านนี้ไม่ตอดเลยน้อ

เรามีนา แต่หุ่นไปไกลกว่าแม่บ้านนี้มากเลยค่ะ 😂😂

8 กุมภาจ้ะ ตอนนี้18+2w น้องเริ่มตอดแล้วจ้ะ ท้องแรก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ยังไม่ได้ดูเพศค่ะ

บ้านนี้ 24 ก.พ. จ้า ยังไม่ดิ้นเลย ท้องเล็กด้วยจ้า