177 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด 9กพ.จ้า แต่ตอนนี้ 37w4d เหมือนกำลังจะแตกแล้วจ้า ปวดท้องมาก

26 ก.พ.63 จ้า รู้เพศตอน 4 เดือน ผช.ค่ะ ดิ้นเก่งมากไม่ได้หลับได้นอนกันเลย

ท้อง2ค่ะตอนนี้19สัปดาห์ตัวเล็กไม่ค่อยตอดเลยกำหนดคลอด4ก. พค่ะ

กำหนดคลอด 12 กุมภาพันธ์ 63 ได้ผู้ชายค่ะ 20W ดิ้นเก่งมากค่ะ ท้องแรก😊

12 กพ ค่ะ อยากรู้เพศแล้ว ท้องเเข็งบ่อยเลยค่ะๆไม่รู้ผิดปกติมั้ย

VIP Member

18 ก.พ. จ้า. มีดิ้นบ้างเบาๆค่ะ ยังไม่ได้ซาวน์เลย บ้านนี้ท้องแรกจ้า

5ก.พ.63จ้า น้ำหนักคงที่กินอะไรไม่ขึ้นให้เลย ยังไม่รู้เพศจ้า

1 ก.พ. ผช จ้า เช้าๆปลุกเก่งมากกลางคืนนี่ไม่อยากจะนอนเลยจ้า

3 ก.พ.63ค่ะ หมอบอกว่าชายค่ะแต่เราชอบแต่งตัวน่ะแปลกๆ ตอดแล้วค่ะ

15 ก.พ.ค่ะยังไม่รู้เพศน้องหนีบไว้ ยังไม่ตอดยังไม่ดิ้นเรยค่ะ