22 ตอบกลับ

บ้านนี้ใส่ไม่ถึงเดือนก็ถอดค่ะหมวกก็ไม่ได้ใส่ให้แต่เกิดเลยเพราะใส่ให้น้องไม่ชอบ

VIP Member

บ้านนี้ใส่แต่อยู่รพ.ค่ะเพร่ะเล็บยาวพอถึงบ้านก็ตัดเล็บให้และก็ไม่ใส่อีกเลยค่ะ

ไม่ใส่จะดีมากค่ะเพราะมือเเละเท้าจะได้สัมผัสสิ่งต่าง

VIP Member

บ้านนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ กล้ามเนื้อมัดเล็กจะได้พัฒนา

VIP Member

ไม่ถึงเดือนคะถอดดีแล้วจะได้ไม่ปิดกั้นพัฒนาการน้อง

ใส่7วันแรกค่ะ ตัดเล็บให้น้องบ่อยๆพอจ้า

บ้านนี้กลับบ้านมาก็ถอดให้เลยค่ะ

ยิ่งใส่ ยิ่งปิดกั้นพัฒนาการนะคะ

บ้านนี้ใส่แค่ 1-2 อาทิตย์ค่ะ

ถึง 2 - 3 เดือนเลยคะ