84 ตอบกลับ

บ้านนี้ 16wอยู่เลยคะ ครั้งบ่าสุดน้องนอนคว่ำด้วย5555

น่าเอ็นดูมากค่ะ บ้านนี้เพิ่ง 25 week อยากซาวด์ 4D บ้าง

34w+1 น้องไม่ยอมให้ให้เห็นหน้าชัดๆสักครั้งเลยจ้า

น้องหันตูดให้ตลอดเลยค่ะ...ยังไม่เห็นหน้าเลยค่ะ

แบบนี้เค้าเรียกว่าซาว แบบไหนหรอคะ หรือกี่มิติคะ

ขอบคุณคร้าา

6เดือนแล้ว ยังไม่เห็นหน้ายังไม่รู้เพศเลยค่ะ.😅

เราสามารถซาส4มิติได้ตอนครรถ์อายุกี่เดือนคะ

6เดือนค่ะ

ซาว4มิติแพงไหมค่ะอยากซาวแบบนี้บ้างจัง

ที่ปากช่องค่ะ

น่าตาน่าเกียจน่าชังมากลูก จมูกมาเต็ม🥰🥰

คุณหมอเดียวกันเลยค่ะ อยู่ปากช่องค่ะ 🤰