บ้านนี้น้อง22วันหนัก4โล6ขีดแล้วค่ะ

บ้านอื่นหนักเท่าไหร่กันแล้วคะน้องคลอด3มิ.ย. นน.3785g

บ้านนี้น้อง22วันหนัก4โล6ขีดแล้วค่ะ
14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

สวัสดีคุณเพื่อน เราเกิดวันเดียวกันเลยฮับบ ชั่งล่าสุดหลังออก รพ มา ผมหนัก 3,656 กรัมคับ วันนี้ครบ 26 วันแล้ววว

Post reply image

จ้ำหม่ำคะ น้ำหนักขึ้นเร็วมากลูก แม่มีวิธีไหนคะ

4y ago

น้องกินเยอะค่ะกินบ่อยด้วย ตอนนี้หมอสั่งลดนมให้กินน้อยลง แต่น้องไม่ยอมค่ะ555ร้องไห้หนักมากถ้ากินไม่อิ่ม

ตอนนี้26วันหนัก5โลแล้วคับแม่จะอุ้มไม่ไหวแล้ว

VIP Member

คุณแม่บำรุงตอนท้องยังไงคะ

หนักแก้มแน่ๆเลยใช่มั้ยลูก

น่ารักน่าชังจังเลยลูก

Super Mum

น่ารัก​จัง​เลย​ค่ะ​

VIP Member

แก้มๆ จ้ำม่ำจังเลย

1เดือน4โล4ขีดค่ะ อ้วน55

4y ago