77 ตอบกลับ

ของบ้านนี้ตอนไปฝากครรภ์หมอไม่ซาวด์ให้ค่ะ เลยได้ซาวด์ตอน10week

6w6d ค่ะไม่เจอน้อง อีกสองอาทิตย์ไปซาวอีกเจอเหมือนถั่วน้อย

6W3D เห็นน้องแบบในรูปแต่หมอรับฝากนะคะรพ.รัฐเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไปซาวตอน5วีคก็ไม่เจอน้องค่ะเจอตัวน้องตอน9วีค

ของเราไปฝากตอนแรก5w1d หมอไม่ซาวให้ค่ะ แต่รับฝากอยู่

ไปตอน 4 สัปดาห์ ซาวด์ไม่เห็น มาเห็นตอน 6 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน 9 วีคแล้วค่ะ ไม่รู้ว่าตัวเองท้อง 😅

ไปซาวตอน 8วีคค่ะ เพราะมีเลือดออกเลยรีบไปคลินิค

ท้องแรกคลอดแล้วจ้า ต้นปีที่ผ่านมา เจอตอน 6w จ้า

แบบนี้คือเจอไหมคะ พอดีท้องแรกไม่มีประสบการณ์