30 ตอบกลับ

เราพอรุ้ว่าทัองไปตอน7วิกเจอตัวน้องและหัวใจพร้อมค่ะ

8 วีคค่ะ หัวใจเต้น มองในหน้าจออัลตร้าซาวด์เห็นชัดค่ะ

VIP Member

ใจเย็นๆน่ะค่ะถ้าไม่มีเลือดออกไม่น่ากังวลเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวครั้งแรก 6 วีค ก็เจอหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะ

ของเรา 6 W เจอจ่ะ แต่เราซาวผ่านทางช่องคลอดนะคะ

เพิ่งไปซาวมาค่ะ 6w 4 d เห็นหัวใจ กับตัว 5.5 มิล ค่ะ

VIP Member

ของเราซาวด์เจอหัวใจน้องตอน 8 สัปดาห์ค่ะ

เรา 6w เห็นน้อง กับได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

VIP Member

ของเราไปฝากท้องตอน7วีคเจอหัวใจค่ะ

ท้องเล็กอยู่หรือป่าวคะแม่