64 ตอบกลับ

ได้ค่ะว่าจะไปเอาของมาเหมือนกันคะช่วยประหยัดไปอีกตั้งเยอะค่ะ

ได้เหมือนกันจร้า อยากซื้อไว้เหมือนกันแต่อายุครรภ์แค่9wเองค่ะ

อยากซื้อไว้เหมือนกันค่ะกำลังคิดๆอยู่​ค่ะว่าจะเอาอะไรบ้างดี

อิจฉาจังค่ะ เรามีปกสค มาตรา33 เลยไม่ได้ 😢😢 รอ4000 ไม่รู้จะได้มั้ย

สู้ๆคะ พรุ่งนี้เปิดลงแล้ว☺️

บ้านนี้จัดของพี่ชายก่อนค่ะ อาทิตย์ค่อยจัดของน้องในท้อง

2000ได้มาแค่นี้ค่ะ​ รู้สึกว่าของราคาแรงขึ้นกว่าเดิมค่ะ

แม่มีบัตรประชารัฐ ประหยัดค่านมได้เยอะเหมือนกันค่ะ

ด้ายเหมือนกันค่ะชื้อของเตรียมให้ลูกเหมือนกันค่ะ

ได้เราชนะคะ​ เเต่บ้านนี้คบหมดแล้วเลยไม่ได้ซื้อ​

16+3 เลยไม่ชื้อไว้ก่อนคนเฒ่าคนแก่เขาไม่ให้ชื้อ

ตามความเชื่อแล้วแต่แม่สะดวกค้า... บ้านนี้เคยทำตอนท้องแรกซื้อของไม่ครบจบที่คลอดได้แค่ของดตรียมตอนไปรพ.อย่าง​เดียว.. พอท้อง2เลยเตรียมไว้แต่เนินๆ