60 ตอบกลับ

กันยาค่ะ​ บ้านนี้อยากได้ลูกสาวรอลุ้นค่ะ​ ยังไม่ทราบเพศ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะลูกสาวพ่อผิดหวังเหมือนกัน😁😁😁😁😁

ทีมกันยาเหมือนกันค่ะ สมใจคุณพ่อ คุณพ่ออยากได้ลูกสาว❤️

กันยาเหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาว พ่อบ้านผิดหวังเช่นกันค่ะ

ได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ พ่ออยากได้ลูกชายแอบเสียใจนิดๆ

บ้านนี้เดือนกันยาเหมือนกันจ้า ได้ลูกชายสมใจคุณพ่อ😆

ซาวด์ตอน 20 วีคค่ะ คุณหมอเอ็นดูจมูกน้อง คุณหมอเลยซาวด์หน้าน้องจ้า😆

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ลูกชาย กันยายนเหมือนกันค่ะ

8กันยา ลูกสาวจ้าสมใจแม่กับพ่อมากมีพี่ชายแล้ว2

VIP Member

คุณพ่อผิดหวังเหมือนกัน คุณพ่ออยากได้ลูกชาย

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ จะเพศไหนก็ลูกเราอ่ะเนอะ😊