แม่ๆได้ของฟรีบกันมั้ยคะ

บ้านนี้ได้มา 3 แบนด์ค่ะ ใช้เวลา 7-10วันกว่าจะได้ 🥰 #ใครได้แล้วมาแชร์กันจ้า

แม่ๆได้ของฟรีบกันมั้ยคะ
31 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ได้ไป3-4อย่างแล้วค่ะ เหลือของดีนี่ยังไม่มาค่ะ เพิ่งลงทะเบียนไปเมื่อไม่กี่วันนี้เอง🥰

ลงทะเบียนแล้วค่ะแต่ยังไม่ได้ค่ะ ถามหน่อยค่ะถ้าของฟรีมาถึงต้องจ่ายค่าปลายทางไม่ค่ะ

4y ago

ไม่จ่ายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ดูแม็ก แอนมัม แอนฟา เบบี้เลิฟ ดีนี่ ฮักกี้ส์ บีแพนเทน

ได้แล้วค่ะ มีแพมเพิส สบู่เหลว นมผง คู่มือ แล้วก็หลายๆอย่างค่ะ

ชุดคลุมให้นมลูก กี่วันถึงค่ะ แม่บ้านนี้สมัครแล้วแต่ยังไม่ได้

4y ago

1อาทิตย์ค่ะ

รบกวนสอบถามค่ะดีนี่เขาใช้ขนส่งอะไรส่งให้ค่ะ....

4y ago

ของแฟลชจ้า

เราได้ เอ็นฟา ดีนี่ เบบี้เลิฟ ฮัคกี้ บีเเพนเท็น 😁😁

4y ago

อยากได้บ้างค่ะคุณแม่ลงอันไหนบ้างค่ะ🙏😔

ค้นหาเว็บในกลูเกิลเลยคะมีเยอะล่าสุดแพมเพิสมา

Post reply image
4y ago

อีกกล่องใช้เบอร์กับอีเมลคุณพ่อลงคะ

ลงทะเบียนไปแล้ว ยังไม่ได้เลยค่ะ 😅😅

4y ago

คุณแม่พิมพ์ในกูเลยจ้า ลงทะเบียนฟรีสำหรับคนท้อง แม่พิมพ์แบบนี้น้า

VIP Member

ได้แต่ของดีนี่ค่ะ อันอื่นยังไม่มา

Post reply image
4y ago

@dneethailand แอดไลน์ของดีนี่ไทยแลนด์จ้า แล้วสมัครสมาชิก