126 ตอบกลับ

28w2d ผู้ชายครับ คนที่ 2 แล้วครับ คนแรกก็ผู้ชาย ท้องนี้ก็ยังอยากได้ลูกชาย บ้านนี้ผ่าคลอดค่ะ

กำหนดคลอดพย.ค่ะ เดินไปไหนพอเค้ารู้ว่าท้องเค้าบอกมองไม่ออกเลย คิดว่าแค่อวบ (อ้วนแหละ)

7 ตุลาคม บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะ ท้อง 2 ค่ะ สมดั่งใจพ่อกับแม่มา คนแรกเป็นผู้ชาย

19ตุลาคมค่ะ แพ้ท้องหนักมากๆๆๆๆๆ มีแต่คนว่าท้องเด็กผู้ชาย แต่ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้12ตุลาค่ะได้ผู้หญิ่ง แต่มีคนทักว่าได้ผู้ชายเพราะแมดูโซรมมากๆค่ะ

บ้านนี้ลูกชาย👶🏻ช่วงแรกไม่แพ้ท้องเลยค่ะ ทีมตุลาค่ะ 20/10/63 ดิ้นเก่งมากคับ🧸

27 ต.ค. ผู้ชายครับผม แม่แพ้อยู่เดือนเดียว ที่เหลือคุณพ่อแพ้แทนหมดเลยจ้า

28ตุลาจ้าบ้านนี้ได้ผู้ชายน้องชอบนอนท่าแปลกๆหมอบอกตีลังกาอยู่จ้า

กำหนดคลอดเดือนพฤศจิกายนจ้าวันที่31จ้าน้องเป็นผุชายครับผม❤️😘

ตุลาจ้า​ ได้สาวน้อยดิ้นเก่งมากช่วงแรกแพ้ท้องน้ำหนักลดเลยค่ะ​