แม่ๆบ้านไหนแตกเดือนตุลาบ้างคะ

บ้านนี้ได้ผช.จ้า แพ้ท้องหนักมากจนบางคนทักว่าเป็นผญ. แม่บ้านไหนรู้เพศแล้วบ้างคะได้เพศไรบ้างค่ะ #อวดท้องหน่อย บ้านนี้มีแต่คนทักว่าอ้วน ดูไม่ออกว่าท้อง 😅

แม่ๆบ้านไหนแตกเดือนตุลาบ้างคะ
126 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้เลย กินได้ทุกอย่าง ได้น้อง ผ.ญ ตอนนี้คลอดแล้วคะ

Post reply image
4y ago

ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะคุณแม่

24ตุลาค่ะ ตอนนี้นับวันนับคืน อยากให้ออกมาแล้วแมื่เริ่มไม่ไหว

ได้ผช.เหมือนกันจ้า มีแต่คนทักผญ. ชอบกินแต่ของหวานๆ กำหนด21ตค.

บ้านนี้แพ้หนัก สิวเยอะ มีแต่คนว่าได้ลูกชาย แต่ได้ลูกสาวคะ

บ้านนี้ 19 มกราจร้า หมอรุเพศตั้งแต่ 12 สัปดาห์ ผู้หญิงจร้า

6 ตุลา ผู้ชายครับ ตอนนี้7เดือนแล้วยังแพ้ท้อง อยู่เรยจ้า

26 ตุลาคม เพศหญิงคะ มีแต่คนทักว่าชาย เพราะท้องแหลม

ซาว์ดวันนึ้คะ ได้ลูกชาย คนแรกก็ชาย ในท้องก็ชาย😅😅

20ตุลาค่ะ หมอไห้ลุ้น...แต่อยากรู้เหลือเกินจะ ญ.ช

4y ago

20ตุลาเหมือนกันค่ะ😊

VIP Member

1 ตุลา ได้ผู้ชายคะ บ้านนี้แม่ไม่แพ้ พ่อแพ้แทร