156 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้อีฟกับนีเวีย ยับเยินมากค่ะ38+2w🤣🤣🤣 หลังคลอดค่อยว่ากัน😅

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะกอกทาก่อนแล้วตามด้วยนีเวียค่ะ30+4ยังไม่แตกค่ะ

็2ตัวนี้ แล้วทับด้วยนีเวียตลับน้ำเงินค่ะ 8เดือนครึ่งแล้ว ไม่แตก

ใช้เหมือนกันค่ะ เดือนสุดท้ายไม่รอดจ้า มาเป็นเส้นๆเลยยย😂😂

เราก็ใช้นะคะ แต่ทำไมเราเเตกอ่ะ😭ไม่เก่าทาเยอะ ท่าบ่อย งงมากก

ใช้เหมือนกันคะยังไม่แตก แต่พักหลังมีผื่นขึ้นที่ท้องคันมากๆ

บ้านนี้ไม่แตกจร้าาา..ท้องคนนี้คนที่4แล้ว..ไม่มีแตกลายเลยค่ะ...

บ้านนี้รอดมาจนเดือนที่เก้าค่ะครีมไหนก้อแตกอิแม่จัร้องไห้

เหมือนกันคะ นี่พึ่งจะ6เดือนคะ แต่มีแตกนิดน่อยที่ต้นขาคะ😅😅

บ้านนี้ใช้ตัวนี้ค่ะจะ9เดือนแล้วไม่แตกเลยทั้งขาและท้อง

ลาซาด้าก็มีค่ะ