18 ตอบกลับ

เราได้ลูกชาย ตรวจดาว์นพร้อมรู้เพศตอน4เดือนไม่แพ้เลยค่ะแค่เบื่ออาหารช่วง4เดือนแรกตอนนี้จะ5เดือนรู้สึกดิกๆดุกๆเเล้วค่ะ

บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะ แพ้หนักมาก แพ้ตั้งแต่ตรวจเจอตอน3วิคจนถึง17-18วิคเลยค่ะ

เขาแพ้หนักมากกตอนนี้จะเข้า5เดือนยังแพ้อยู่ได้ผู้ชายยย😫🥺

สู้ๆนะคะคุนแม่

ท้องเเรกผช.เเพ้หนักมากพอตอนนี้ท้อง2ไม่เเพ้เล้ยค่ะผญ.

แพ้แค่3เดือนแรก ตอนนี้ท้องได้5เดือนแล้ว ได้ผู้หญิงคะ

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ แต่แพ้เครื่องสำอาง หน้าโทรม ผช.ค่ะ

ท้องแรกไม่แพ้ ตอนนี้ท้องสองได้ 20 week ก็ไม่แพ้เลย

แพ้ท้องเบื่ออาหารหนักมาก1-3เดือนแรก ได้ลูกชายค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่

บ้านนี้ไม่แพ้อะไรเลยได้ลูกสาวมาค่าาาาา😻

บ้านนี้แพ้หนักมาก ได้ลูกสาวค่าาา🥰