58 ตอบกลับ

ซาว4มิติ ตอนอายุครรภ์ 27Wค่ะ แต่กว่าจะให้เห็นหน้าชัดๆก็ปาไป 31 W เลยทีเดียว คลอดออกมาแล้วสำเนาถูกต้องเลยค่ะ🥰

ซาวด์ตอน31w3d กว่าจะให้เห็นน้องเอาเท้าบังหน้า😂 ปัจจุบัน 36 weekแล้วค่ะ

จมูกโด่งมากจ้า

เป๊ะอยู่นะคะถ้าเป็นภาพซาวด์ช่วงใกล้คลอด ในภาพซ้ายซาวด์34wค่ะ

อยากเห็นหน้าลูกแล้วจัง🥹

โรงพยาบาลรัฐมีซาว4มิติให้ไหมค่ะ แล้วแม่ๆซาวที่คลินิคราคาเท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้ไปซาวด์ ที่คลีนิคค่ะ 1500

ซาวด์ตอน32week จร้า ตอนนี้37 ลุ้นเหมือนกันว่าจะเหมือนที่ซาวด์ไว้ไหม

จมูกโด่งมากค่ะแม่

บ้านนี้อดเห็นหน้าหมอบอกน้องอยู่ท่าก้น และคว่ำหน้าค่ะ ใครมี ปสก บ้างคะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน 28wคะ น้องเอาแขนมาบังหน้าด้วย ตอนนี้33wลุ้นเหมือนกันคะ

เอาแขนบังไม่ยอมให้ดูหน้า ลืมตาโชว์แม่ไปเลยค่ะ ซาวด์ตอน28week

TapFluencer

ซาวตอน27+5 ตอนนี้28+6ค่า🤣ไม่ยอมหันหน้า หันข้างอย่างเดียว

VIP Member

29+2ค่ะ แบ่งจมูกมาให้ทางนี้บ้างสิคะแม่ น้อนเครียดแล้ว🤣