54 ตอบกลับ

บ้านนี้ว่าจะชักสิ้นเดือนนี้ค่ะชักไว้นานกรัวมันมีฝุ่นเกาะค่ะท้องแรก

บ้านนี้ 26W ค่ะ ทีม มกราคมค่ะ ทยอยซื้อของเตรียมไว้ค่ะ แต่จะซักใกล้ๆๆค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้29w3d ได้ลูกชาย👶🏻💗 ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด9ธันวาแต่เตรียมไว้ตั้งแต่30Wแล้วคะ ซักเก็บไว้ในถุงซิปคะ

เราซักตอน 37 วีคค่ะ ลำบากมากต้องยื่นซักตลอดเพราะนั่งไม่ได้ท้องใหญ่

32w ยังไม่เริ่มซักเลยค่ะ เดี๋ยวรอพายุหมด จะได้ซักทีเดียวเลยค่า

บ้านนี้กำลังซักรอบ2ค่ะ ซักทีไรฝนตกทุกที ไม่เคยได้โดนแดดเลย 28+2

ม.ค เหมือนกันค่ะ ว่าจะซักตอน8เดือน ตอนนี้ฝนตกทุกวันเลย

ใช่แล้วค่ะท้องเริ่มใหญ่ซักไม่ไหวละปวดหลังก้มลำบากอี

VIP Member

คาดว่าน่าจะรอฝนหายค่ะค่อยซัก ซักตอนนี้ไม่น่าจะแห้ง5555