สอบถามแม่ๆ หน่อยค้า ว่าเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ไหมค่ะ

บ้านนี้เจอ ไปฝากท้องตอน 5 w แล้วหมอก็บอกว่า กำหนดคลอด 30 สิงหานะคะ แม่ แล้วก็ไปตามนัดปกติ จนเมื่อมาวันที่ 24 เมษายน หมอนัดก็ไปตามปกติ แต่หมอมาบอกว่า เพศชายนะคะแม่ แล้วกำหนดคลอด 3 กันยายน แล้วหมอไม่ซาวอะไรมากเลย เอาที่ซาวจิ้มลงท้องแล้วก็บอกผู้ชายแล้วก็ถ่ายออกมาให้ดูแบบภาพที่ให้ดูเลยค่ะ แม่บ้านไหนดูเป็นบ้างค่ะว่า ดูตรงไหนผู้ชาย เพราะท้องคนแรกไม่เคยเจอเหตุการแบบนี้ค่ะหมอก็ไม่ใช่คนเดิม คนเดิมเขาจะถ่ายให้ดูว่านี้คือส่วนไหนๆ

สอบถามแม่ๆ หน่อยค้า ว่าเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ไหมค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ