141 ตอบกลับ

11มีนา ท้องแข็งบ่อยปวดท้องร่วมอยากแตกแย่แร้วค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่ 😊

19 มีนาค่ะ ตอนนี่เงียบมากๆ มีเจ็บเตือนบ้างละคะ

เซ็กซี่มากแม่ 😘 ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่ ❤️

18มีนาเหมือนกัน แต่หมอว่า น่าจะคลอดเร็วๆนี้ละ

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ​ ปวดตัวไปหมดแล้วลูกกก

เหมือนกันจ้าา​ บ้านนี้​ 20​มีนา​ 😘 อีกนิดๆ

บ้านนี้. 26 มีนาค่า นอนมะค่อยหลับ หายใจลำบากมากก

ไกล้แล้ว สู้ๆนะคะแม่

16มีนาจ้า เจ็บหน่วง มือ เท้า เริ่มบวมแล้วจ้า

กำหนดคลอด29มี.ค.ค่ะมีท้องแข็งบ้างบางครั้งค่ะ

ตอนนี้แม่คลอดยังค่ะ

18 มีนาเหมือนกันเลยค่ะ 😂😂😂 อยากเจอมากแล้ว

VIP Member

บ้านนี้กำหนด17มีนา ปวดหลังมาก. อยากแตกแล้ว