แม่ๆคนไหนทีมมิถุนามั่งน้าาาาา ??

บ้านนี้อยากแตกแล้ว กลัวก็กลัวอยากเจอก็อยากเจอ???

แม่ๆคนไหนทีมมิถุนามั่งน้าาาาา ??
64 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใกล้เคียงกันเลยค่ะแม่ อาการแม่เป็นไงบ้างค่ะ ตอนนี้น้องหนักเท่าไหร่แล้วค่ะ บ้านนี้ นน น้องตามเกณฑ์มาตลอดพอใกล้จะคลอดหมอบอก นน น้อยไปนิด วันนี้ตรวจได้ 2176 เองค่ะ

Post reply image
4y ago

หมอนัดไปวันที่29ที่ผ่านมาเกณฑ์ตอนนี้อยู่ที่2259 น้องหนัก2318แล้วค่า

บ้านนี้กำหนดคลอด21 มิ.ย แต่คุณหมอนัดผ่า11 มิ.ยค่ะ อิแม่ตื่นเต้นมากค่ะ อยากเจอลูกแล้ว. ❤🤟

4y ago

ตื่นเต้นแทนเลยคะ ปลอดภัยทั้งแม่ลูกนะคะ✌🏻💓

บ้านนี้กำหนด25 นัดผ่า19มิถุนา ยังไม่อยากแตกจ้าน้องน้ำหนัก2600 แม่อยากเพิ่มอีกสักหน่อย😅

4y ago

คนแรกผ่าค่ะ แม่ตัวเล็กบวกกับเลือดจาง เลือดน้อย เคยมีประวัติให้เลือดมาก่อนค่ะ จริงๆอยากคลอดเองมาก

ปวดหลังมากแม่ฉี่บ่อยแทบจะไม่ได้นอนเลยคะใกล้แล้วใกล้จะได้เจอแล้วแม่อดทนอีกนิด

4y ago

จิงคะ พอจะหลับแล้วต้องลุกมาฉี่กลับก็ยากอีก55555

VIP Member

28 มิ.ย แต่แตกแล้วจ้า น้องมีปัญหาสายสะดือพันคอเลยต้องผ่าคลอดฉุกเฉิน คลอด3มิ.ย

4y ago

หมอเขาอัลตราซาวดูค่ะเพราะแม่นอนโรงบาล3คืนท้องปั้นถี่ กลัวคลอดก่อนกำหนด

บ้านนี้37+6แล้วค่ะ ตื่นเต้นและกลัวมากๆด้วยค่ะท้องแรก อยากเจอแล้ววว 😊

เหลืออีก15วัน ยังเงียบกริบอยู่เลยค่ะแม่ ตอนนี้น้อง3287กรัมแล้วค่าาา

4y ago

เยอะมากใช่ว่าจะดีแม่จ๋า อยากคลอดเองไม่รู้จะไหวหรือเปล่าค่ะ😅😅

19 มิถุนายน จร้า อยากเจอน้องแล้ว ✌️✌️✌️ไปด้วยกันน่ะค่ะคุณแม่

4y ago

ใกล้คลอดยังคะแม่ๆ

28มิย.กำหนดคลอด อยากแตกแล้วค่ะ ช่วงนี้อาการเจ็บเตือนเริ่มมาแล้ว

4y ago

บ้านนี้ก็ลูกชายค่ะ รอลุ้นๆค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่าา แต่ยังเงียบอยู่เลยย อยากแตกแล้ววว