47 ตอบกลับ

กำหนดคลอดกันยา แต่คุณหมอจะให้ผ่าสิงหาค่ะ ส่วนตัวแม่คิดว่าแม่ท้องใหญ่มาก แต่คนอื่นมองชอบบอกว่าท้องเล็ก ซึ่งความจริงน้องตัวโตจนคุณหมอจะให้ผ่าคลอดก่อนอ่ะค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 ส.ค. ออกก่อนกำหนด 29 มิ.ย หมอซาวบอกว่าผู้ชายออกมาเท่านั้นแหละ หมอแอบตัดจู๋น้องทิ้งหรือป่าว.? #ทีมผุ้หญิงคร้า.❤️

VIP Member

อยากทราบว่า..แม่อาการตอนแพ้ท้องที่ดูว่าได้ลูกชายเป็นไงกันบ้างคะแชร์ประสบการณ์ทีคะ🙏😊👶☺️🤩

ทางนี้..ก็ยุดีๆเปนผื่นตาแขนตามมือละคันเฉยเรย งง🤦🏽😪

29 ส.ค. คะมีแต่คนทักท้องเล็ก แต่คุณแม่ไม่ได้เก็บมาคิดไรเพราะน้ำหนักน้องเกินเกณฑ์มาก 555

หมอบอกว่าได้ลูกชายจร้ากำหนด 4กันยาค่ะเเต่ตอนนี้อึดอัดมากๆๆๆ

15สิงหาจร้า 35+1wปวดหลังมากๆจร้า อยากคลอดจะแย่แล้ว😍😍ผญ จร้าบ้านนี้

11 สิงหาค่ะ อยากแตกแล้ว ตอนนี้อึดอัดมากเลยย 33+6W ผู้หญิงจร้า

16สิงหาจ้าเพศยังไม่ชัวร์เลยค่ะไม่ได้ซาวน์เลยค่ะ

สิงหาค่ะ ในรูปเหมือนใหญ่ แต่จิงท้องเล็กค่ะ

บ้านนี้ท้องใหญ่มากกกกค่ะ ผช นัดผ่า 13 สิงหาค่ะ