27 ตอบกลับ

บ้านนี้นัดผ่าวันที่2มกรา ยังไม่ได้จัดลงตระกร้าเลยค่ะ

เช่นกันจ้า✌🏻

บ้านนี้ไม่ให้เตรียมของจ้า ไม่ให้ซื้อก่อน เราก้องง

ท้องแรกเราไม่ได้เตรียมเรย เตรียมแต่เสื้อผ้า ต้องวิ่งหาซื้อในโรงบาลให้วุ้นเรยค่ะหมดไปเยอะ ท้อง2เรยไม่พลาดทยอยซื้อเอาจนครบค่ะ

วิค ไม่เหมาะสำหรับเด็กต่ำกว่า2ปีนะคะ อันตราย

อ่อค่ะ ซื้อมาไว้เผื่อคนโตใช้ค่ะ คนเล็กนี่คงยังไม่ให้ใช้จ้า

VIP Member

บ้านกำหนด.มกราคม.วันที่17 เตรียมพร้อมแล้วจร้า

5555เนอะแม่ บ้านนี้ท้อง3..ได้.ผช.คุณพ่อก็เห่อ

ต้องเตรียมอะไรบ่างค่ะขอคำแนนนำหน่อยค่ะ

ตามนี้จะ อาจจะมีเสริมไปบ่างอย่างค่ะ

มีอะไรบ้างค่ะเนี้ย ท้องแรกเตรียมไม่ถุกเลยค่า

ตามนี่ค่ะ

VIP Member

เตรียมพร้อมค่ะ 38+++ ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ

VIP Member

ลงตะกร้าเรียบร้อยเหมือนกันค่ะบ้านนี้

สู้ๆนะจ้ะ✌🏻

เยอะเกินค่ะแม่ เอาเฉพาะของจำเป็นนะคะ

นี่ก้อเอาไปเหมือนที่ใช้กับท้องแรกนะค่ะ

พร้อมหิ้วเหมือนกันค่ะ กำหนด1มกราคม

คลอดง่ายๆนะคะ✌🏻