24 ตอบกลับ

ทางนี้36+1เมื่อคืนเจ็บท้องท้องแข็งทั้งคืนจ้าแม่😅😅คงใกล้แล้วแต่อิแม่ใจแข็งทนเจ็บท้องไม่ยอมไปหาหมอเคยไปท้องที่2นอนรอเหมือนเดิมเป็นอาทิตย์เลยขอนอนเจ็บอยู่บ้านเหมือนท้องแรกดีกว่า😅😅ท้องแรกแม่บ้านนี้ทนเจ็บ3วัน2คืนจนน้ำเดินถึงไปโรงบาลค่ะท้องนี้ก็คงจะทำเช่นนั้นเหมือนกัน..แม่บ้านนี้สายมึน😅😅😅

36+4 ปากมดลูกเปิด1เซนตั้งแต่วันที่4จนวันนี้ก็ยังไม่เปิดเพิ่มเลยค่ะ แต่เริ่มแล้วท้องเริ่มลดลงแล้วไม่น่าพ้นอาทิตย์หน้า😅 กำหนด13พฤษภา

2,775gค่าา

36+6เหมือนกันค่ะ เท้ากับมือบวมหนักมาก อึดอัดไม่ไหวนั่งกับพื้นไม่ได้แล้วค่ะต้องให้สามีดึงขึ้นตลอด😂

นอนก็ไม่ค่อยหลับอยากให้ออกมาแล้วค่ะ555

บ้านนี่36+3 อยากจะออกแล้วทำไรไม่สบายตัวเลยเดินเหมือนแพนวิน กำหนด14 พ.ค อีแม่อยากจะออกแล้วจ้ะ

บ้านนี้ก้ 36+6 ท้องแข็งบ่อย แต่ไม่มีอาการอื่นเลยค่ะ มีปวดท้องน้อยยุ่วันเดียวแล้วก้หายไปเลย

38วีคแล้วเงียบกริบเลยค่ะ ตรวจภายในปากมดลูกยังไม่เปิด 25นี้นัดกระตุ้นแล้ว แอบกลัว

บ้านนี้36 วันนี้ เตือนๆแล้ว บ้านนี้ผ่า ไม่รู้ว่าสิ้นเดือนนี้หรือต้นเดือนหน้า

36+5นอกจากท้องแข็งบ้างแล้ว อื่นๆก็ยังเงียบอยู่ไม่มีอาการอะไรเพิ่มเติมเลยค่ะ

บ้านนี้ก็36+2แล้ว เงียบเหมือนกันค่ะหมอบอกว่ากำหนดคลอด11พฤษภาคมเหมือนเดิม

38วีค ยังเงียบยุเลยคะแม่ กำหนด3 พ.ค 🥹อยากแตกแล้วปวดสะโพกตอนนอนมากปวดจิมิ