52 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้นัดผ่า+ทำหมัน น้องดิ้นดุกดิ๊กเก่งมากค่ะ เจ็บเตือนเป็นช่วงๆ

18กุมภา เจ็บคลอดก่อนกำหนดแต่หมอให้ยาระงับคลอดไม่รู้อีกนานไหมกว่าจะได้เจอกัน

สุ้ๆค้าา🤗

4กพ ยังเงียบ ยุเรย ใครมีอาการแบบนี้บางค่ะ เข้าห้องน้ำปวดท้องแล้ว ออกมาเป็นเลือด

ไกล้จะเจอตัวน้อยแล้วสู้ๆนะค่ะแม่.

3 กพ นัดผ่า+ทำหมันเหมือนจะเป็นริดสีดวงด้วยทำงัยดีคะ..แล้วมันจะหายมั้ย

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้นัดผ่า+ทำหมัน น้องดิ้นดุกดิ๊กเก่งมากค่ะ

4กุมภา เจ็บเตือนทุกวันเลย เจ็บลงหน้าขา เดินลำบาก ไม่เจ็บจริงสักที 😅😅

วันเดียวกันเลยจร้า เงียบกริบ แต่ข้อเท้าเริ่มจะบวมแล้ว รอต่อไปค่า

กำหนดคลอด9กุมภาจร้าแต่น้องไม่กลับหัวหมอเลยนัดผ่า2กุมภาคะ

14 ก.พ เงียบกริบ ไม่อาการอะไรเลยดิ้นเก่งอยู่เดียว 🤭🤭

2ก.พค่ะ หมอนัดผ่า-ทำหมัน เจ็บเตือนเป็นช่วงๆดิ้นเก่ง