43 ตอบกลับ

บ้านนี้ 5 กันยาเหมือนกันค่ะ น้องผู้หญิงค่ะ รู้เพศตอน 21 วีคค่ะ(คลีนิค)

รู้แล้วจ้าเพราะตรวจนิฟ แต่ถ้าไม่ตรวจก็คงไม่รู้ค่ะ รัฐไม่ซาวด์เลย

บ้านนี้6กันยาเพศชาย รู้เพศตอนหมอนัดฟังผลดาวน์ ตอนนี้31wแล้วค่ะ

2 กันยาค่ะ ได้ลูกชายจ้า พึ่งซาว์ดเพศรู้จริงๆตอน 30 week รพ. รัฐ

บ้านนี้8กันยาลูกชายเห็นเพศตั้งแต่3เดือนค่ะ ฝากร.พรัฐค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่รู้เพศค่ะทีม19กันยาซาวแล้วน้องยกขาบังไว้

บ้านนี้2กันยาค่ะ น้องผญ.ค่ะ😄ถีบเก่งสุดๆเลยค่ะช่วงนี้

วันเดียวกันเรยค่าา

กำหนด4กันยาค่ะ หมอบอกยังไม่เเน่ใจ เเต่น่าจะเพศหญิง

บ้านนี้23 กันยา ผู้ชายค่ะ น้องอ้าขาโชว์จู๋เลยค่ะ555🤣

กำหนด 24 กันยายนลูกสาวคร่า รู้ตอน 13 วีคค่ะจากผลนิฟ