37 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะเป็นสิวหน้าดำเค้าบอกจะได้ลูกชายแต่อยากได้ลูกสาวค่ะตอนนี้ยังไม่รู้เพศค่ะ

บ้านนี้ท้อง1-2น่าใสมากๆผู้หญิงค่ะท้อง3น่าดำมาแต่มาดำช่วงเดือนที่7ค่ะลูกสาวเช่นกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักว่าได้ลูกชายรึป่าว สิวขึ้นหน้า หลัง หน้าอก โทรมมากค่ะ 😭

ทราบแล้วค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้ 31 วีค 4 วันแล้วค่ะ 😊

การที่จะได้ลูกสาวไม่เกี่ยวกับสิวและผิวนะคะขึ้นอยู่กับฮอร์โมนของคุณแม่ค่ะ

บ้านนี้ไม่เป็นสิวหน้าไม่มันปกติทุกอย่างยกเว้นดำเพราะเป็นคนดำอยู่แล้ว😁😁

บ้านนี้ไม่โทรมค่ะ แต่ว่า เส้นที่คอ ข้อพับขาจะดำค่ะ 2ที่ ก่อนท้องไม่เป็นค่ะ

3เดือนแรกตอนยังไม่รู้ได้ลูกสาวคอดำรักแร้ดำสิวก็มาจ้าบ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า

ตอนนี้6เดือนหน้าที่มีสิวด็ค่อยๆๆหายไปมีแต่รักแร้กับคอที่ยังดำไม่หายจ้า

บ้านนี้ชอบแต่งหน้ามีแต่คนทักว่าได้ลุกสาวแต่ซาวมาหมอบอกผู้ชายจ้า😄

บ้านนี้ไม่มีสิว ผิวเนียน ไปไหนมีแต่คนทักได้ลูกสาว แต่ได้ลูกชายค่ะ 😅😅

โอ้ย อยากได้แบบนี้บ้างจังเลยแม่🤣

บ้านนี้ไม่เป็นสิวแต่ดำ คอดำ รักแร้ดำ ผื่นคัน ท้องแก่ยิ่งคล้ำขึ้น