24 ตอบกลับ

แตกเป็นลายสีขาวน้อยๆค่ะ ไม่ค่อยเยอะ หมอถามว่าแม่บำรุงครีมอะไรมารึ ท้องที่2 ขนาดนี้ถือว่าผ่านน่ะ แม่อมยิ้มให้ (ตอบหมอในใจแม่ขี้เกียดค่ะ ม่เคยทาด้วยซ้ำ)😅 แต่แม่จะทาวาสลีนตอนที่เวลาคันเอามากๆค่ะ แม่จะไม่เกาน่ะค่ะ

เดือนที่8ค่ะ หลงดีใจมาตั้งนานมาแตกตอนนี้😂 ตอนท้องแรกๆทำใจว่าจะแตกแต่ก็ไม่แตก แต่พอเข้าเดือนที่ 8 แม่ไม่ได้ทำใจเพราะคิดว่าจะไม่แตกแล้วค่ะ🥹😅

บ้านนี้ยังรอดค่ะแม่แปดเดือนแต่มาพร้อมกับสิวสองสามเม็ดค่ะ🤣🤣กำหนด8มีนาค่ะแม่กลัวปะทุปลายเดือนค่ะ

กำหนดคลอด8มีนาเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ไม่มีสิว แต่เริ่มจะมาเเตกลาย 🤣🤣

TapFluencer

บ้านนี้ก็มาแตกตอน 8 เดือนค่ะ พยายามไม่เกาลูบๆ แต่ก็แตกเพราะน้องชอบโก่งตัวบ่อยค่ะ

ทีมมีนาใช่ไหมคะ ทางนี้ 30 มีนา แตกสะบัดเลยคะ พึ่งมาเริ่มแตกตอนเข้าเดือนที่ 8 เช่นกัน 5555

ใช่ค่ะทีมมีนา หมอกำหนดคลอด8มีนา ตอน6-7เดือนคิดว่าจะไม่แตก พอมาเดือนที่8เอาไม่อยู่ค่ะ5555

บ้านนี้แตกตอน 7 เดือนค่ะ ทาครีมก็ไม่อยู่ เพราะอิพ่อชอบนอนเกาท้องให้ก่อนนอน🥹

บ้านนี้ 35+3 ค่ะ. ทั้งเกาทั้งถู. ไม่ได้บำรุงอะไร แม่ท้อง2ค่ะ ทั้ง2ท้องไม่เคยแตกเรย

บ้านนี้เกาถู ไม่ได้บำรุงเรยทั้งท้องแรกและท้อง2

บ้านนี้ตอน8เดือนเหมือนกันค่ะขนาดทาครีมไว้แต่แรกจนถึงตอนนี้ก็ไม่รอดจ้าาา

บ้านนี้โบกครีมตั้งเเต่ รู้ว่าท้องเลยค่ะ สุดท้ายก็เเตกตอน 8 เดือนอยู่ดี😂😂

ท้อง8เดือนท้องยังขาวจั๊วไม่มีแตกลายเลยค่ะไม่ได้ทาครีมอะไรเลยจ้า🤣🤗