19 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็เร็วค่ะ5w ยิ่งเร็วยิ่งดีค่ะ เพื่อตัวลูกน้อยในท้อง และตัวเราเองด้วยค่ะ ถ้ารู้ก่อน5wก็ไปฝากก่อนแน่นอนค่ะ อย่าสนใจคำคนอื่นค่ะแม่✌️✌️✌️✌️✌️

เราก็ฝากตอน4wคะฝากเร็วยิ่งดีนะคะคุณหมอจะได้ให้ยาบำรุงมากินมีปัญหาอะไรก็จะได้ปรึกษาคะ

บ้านนี้5วีค หมอบอกว่าฝากเร็วดีเเล้วค่ะ เพราะเด๋วนี้โรคเยอะ คนท้องจะต้องบำรุงลูก

ฝากตั้งแต่ 6+2 เลยค่ะแม่ ตรวจขึ้นปุ๊บ อีกวันไปปั๊บ พบแพทย์ไว ปลอดภัย อุ่นใจค่ะ

ยิ่งไปไวยิ่งดีค่ะได้ยามากิน หมอนัดต่อเนื่องได้ดูพัฒนาการลูก

ไปทันทีเหมือนกันค่ะ ก็คนมันดีใจอ่ะเนาะ ลูกเรา เราก็ห่วง

รู้เร็วฝากเร็ว ทำถูกแล้วค่ะแม่ จะได้ทายยาบำรุงด้วย

เราไปฝากตอน6วีคคะยิ่งฝากเร็วยิ่งดีต่อลูกในท้องคะ

บ้านนี้ไปฝากตอน7wค่ะ เพื่อนๆก็บอกไปฝากเร็วยิ่งดี

รู้ก้อฝากเร้นคะ จะได้รับยามาบำรุงคะ