กำหนดคลอดเดือนตุลา น้องเริ่มดิ้นดุ้กดิ้กกันรึยังคะ

บ้านนี้น้องเริ่มดุ้กดิ้กเวลาที่ แม่พึ่งกินอิ่ม จะรู้สึกว่าเค้าขยับ ทุกๆ3-5นาที ทั้งวันเลยค่ะ ยกเว้นเวลาแม่หลับ. เหมือนน้องก็จะหลับไปด้วย. บางทีพอน้องขยับแม่รู้สึกปวดฉี่ทันที. แบบนี้น้องสะอึกหรือน้องดิ้นค่ะ แม่อธิบายไม่ถูก 5555 ท่าทางเหมือนสะอึก แต่บ่อยไปแม่เลยงงค่ะ. พอเรียกคุณพ่อมาลองจับ น้องจะไม่ยอมขยับ พอคุณพ่อปล่อยมือ น้องจะดิ้นตลอด กำหนดคลอดตุลาเป็นกันบ้างรึยังคะ คุณหมอบอกว่าน้องตัวเล็ก เพราะคุณแม่ตัวเล็ก แต่ดิ้นเก่งขยับเก่งทั้งวันเลยค่ะ อยากรู้เพศจังเลยค่ะ แต่คุณหมอบอกว่าหาไม่เจอ 555ลุ้นต่อไปค่ะ. ท้องแรก

1 ตอบกลับ

บ้าน21วีคแล้ว ดิ้นเก่งมากๆ ยิ่งเปิดเพลงมันๆนะค่ะแดนซ์กระจายเลยค่ะ

ตื่นเต้นมากเลยค่ะ. จะพาแดนซ์บ้างแล้ว หิวเก่งมากค่ะ วีคนี้555