20 ตอบกลับ

เรา 25 W น้ำหนักขึ้น 8.5 โล เหมือนกันค่ะ เราไม่แพ้ท้องเลย ทานได้ทุกอย่าง จนไปหาคุณหมอรอบล่าสุดคุณหมอให้คุมอาหาร เพราะลูกตัวใหญ่ ของที่ทานไปลงลูกเกือบหมดเลย หมอซาวด์ 4 มิติให้ บอกว่าน้องเหมือนเด็ก 28 W เลย คุณแม่เลยโดนคุมเรื่องอาหารการกินค่ะ

บ้านนี้ 25 W ขึ้นแค่ 5 โลเอง กินทุกอย่างแต่น้ำหนักแม่ไม่ขยับเลยแอบมีกังวลกลัวน้องจะตัวเล็ก🥺

บ้านนี้ขึ้น5โล​ 28​ วีค​ ถามหมอ​ หมอว่าลูกตัวใหญ่​ น้ำหนักลงลูกหมดเลย อิ่แม่แอบดีใจ😂

บ้านนี้ 25week น้ำหนักขึ้นมา16โลเบาๆจ้า คุณหมอนี่กำมัดแล้วนะ 🤣 อยากกินอะไรต้องได้กิน

เราขึ้นมา5โลค่ะ😂 น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ดี หมอบอกให้กินไข่ต้มกินนมทุกวัน

บ้านนี้จาก 50 ลดเหลือ 45 และก็ขึ้นมา 49.5 😂😂 25 w 5 เรากินเยอะแต่ไม่ลงเราเลย

คุมอาหารน้ำหนักลงยังขึ้นไม่ได่เท่าเดิมเลย น้ำหนักน้อง853

บ้านนี้ 25 W ขึ้นมา 3 โล กังวนเหมือนกันกลัวลูกตัวเล็ก

ขึ้นเท่ากันเลยค่ะ กลัวช่วงไตรมาส3จะเดินไหวไหม😂

นี่ก็แอบกังวลค่ะ ขึ้นมาไม่เผื่อไตรมาสสามเลยยย 😂

ของเราขึ้รมา8โลคะแอบกีงวลนิดๆน้อยไปรึเปล่าว